Marketingk3
Marketingk3
Marketingk3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Marketingk3

Lớp Ăn Chơi

Trang Chínhalo haTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!

Go down 
" class="poster" style="--poster-avatar:url('https://2img.net/i/fa/invision/pp-blank-thumb.png')">
4 posters
Tác giảThông điệp
~ clumsy girl ~
Học Sinh Cấp 2
Học Sinh Cấp 2
~ clumsy girl ~

Số Vcoin : 187
Số Lần Bị Cảm Ơn : 20

Tâm Trạng Hiện giờ
Cảm Xúc: NGuôi giận đê

Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 4:40 pm

Định foto nhung het xien ---------->>> sang kien ra cach ne Laughing Laughing Laughing Laughing tớ làm hơi thủ công -->>>thông cảm

BAN THU CHI LOP MKT-K3 NHOM I NAM 2010

+++THU
--Đầu năm : 50k /người (24ng) -----> 1200k
--Thu thêm : 10k/người (24ng)------> 240k
--Đợt vừa rồi : 50k/người (22ng)-----> 1200k (((( 2 ban vẫn chưa đóng)))

+++++Tổng thu :::::: 2540k

++++Chi
+++Ngày ---> Lý do ---> Chi

1. 20/11 --- -nộp lớp trưởng ( 30k/ng ) ---->>>> 720k
--- -lớp mình quà cô Linh9(áo+bọc) ---->>>> 470k

2.tết ----mua bánh gato +nước liên hoan ---->>>> 200k

3.thi mkt --- -tiền mua nứơc cho thay cô kiểm ---->>>>> 25k
tra phỏng vấn MKT

4.vừa rồi ----tiền photo nộp cho lớp trg ----->>>> 25k

5.hết thảo luân ----mua bánh gato+nước ---- >>>> 200k

6.cả năm --- -tiền photo nhóm mình ----->>>> 250k

+++++ Tổng chi::::::: 1890k

----------->>>>>>>>>>Còn::::: 650k

PHÙ !!!! hoàn thành rùi nhớ .....cất công lắm đấy.....mệt....
Có bạn nào thắc mắc thì cứ mại dô.......
---->>>>không thì liên lạc bạn Phuong cho nó chắc chắn
Surprised Surprised Surprised
Điệp phiêu phiêu
Đà Điểu
Đà Điểu
Điệp phiêu phiêu

Số Vcoin : 151
Số Lần Bị Cảm Ơn : 21

Tâm Trạng Hiện giờ
Cảm Xúc: Chím đang shock

Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 4:20 pm

con nhieu` the' lien hoan deeeeeeee
T.3_ShaLaLa
Tổng Giám Đốc
Tổng Giám Đốc
T.3_ShaLaLa

Số Vcoin : 440
Số Lần Bị Cảm Ơn : 26

Tâm Trạng Hiện giờ
Cảm Xúc: Sung Sướng quá

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 7:16 pm

Tớ chỉ Hỏi 1 Câu Thôi
NGười đi Photo có đc gì Ko pa
Mất bao nhiêu công chả ai hỏi han gì cả
https://marketingk3.forumvi.com
~ clumsy girl ~
Học Sinh Cấp 2
Học Sinh Cấp 2
~ clumsy girl ~

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 7:46 pm

để fai lây y kien ca lop da..
mot la an
hai la xung quy cho nam sau...
@T: day mới co di foto ma cung keu than the rui co day....
Rain...:">
Đà Điểu
Đà Điểu

Số Vcoin : 116
Số Lần Bị Cảm Ơn : 15

Tâm Trạng Hiện giờ
Cảm Xúc: so sweet :">

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 7:34 am

To' noi' that nha, dug' la` fai cam? on Tug` nhieu` lan` dy foto, nhug dau` nam toan` to' dy thy` ai noi j >"< Chi trak con trai lop' minh` .........................................
Đà Điểu
Đà Điểu

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 7:38 am

Theo to' la` k nen lien hoan dap fa' vao` day' lam` j, ban pikachu (Yen Vy Laughing ) k hieu dc viec thu day` du? tien` cua 24 mag. lop' minh` kho' ntn dau. Luk uog' hay co' bt foto thi` thay' ai cug nhiet tinh`, nhug noi' den' chuyen dog' tien` la` bat' dau` thac' mac' la` dog' j ma `nhieu` the'. TO' noi' thag? noi' that, to' chi ch j nhon' nhon' la` deu` co' thog qua Ngoc Anh ca? (tru` tien foto thi` nho? qua' nen ban y' chak cug ko nho' dc) neu' ma` so to' tham o^ tien quy~ thy` dy ma` cam`, cam` tien` chag? dc j ma` co`n mag tieg' ra. Thu suot tu` tet' den' h r` ma` van~ co' ng` k nop day' thoy
T.3_ShaLaLa
Tổng Giám Đốc
Tổng Giám Đốc
T.3_ShaLaLa

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 7:53 pm

Oh Tớ có Ý Kiến Sau Hum Thi Kinh tế học ( buổi cuối )
A E tìm chỗ nào mát mẻ làm tí
~ clumsy girl ~
Học Sinh Cấp 2
Học Sinh Cấp 2
~ clumsy girl ~

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 8:03 pm

tí gi?????tí gì thế??? tò mò à nha...
T.3_ShaLaLa
Tổng Giám Đốc
Tổng Giám Đốc
T.3_ShaLaLa

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 8:10 pm

tí tẹo thôi hahaha Embarassed
~ clumsy girl ~
Học Sinh Cấp 2
Học Sinh Cấp 2
~ clumsy girl ~

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 8:16 pm

ối giồi ôi cái tí gì mà tẹo thế...haha
khó hiểu à nha!!!
T.3_ShaLaLa
Tổng Giám Đốc
Tổng Giám Đốc
T.3_ShaLaLa

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 8:25 pm

Hỏi lắm thế
Biết rồi còn hỏi
Đà Điểu
Đà Điểu

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 2:41 pm

ti' j the' T? Wink)
T.3_ShaLaLa
Tổng Giám Đốc
Tổng Giám Đốc
T.3_ShaLaLa

Tâm Trạng Hiện giờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 3:14 pm

Lại hỏi không đọc àh rain
Đừng ai hỏi câu giống thế này nữa Mad Shocked
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!   Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!! I_icon_minitime

Bản Thu Chi nam hoc 2010 ( nhóm ta nha)tớ đã mất công tổng kết lại (theo thong tin cua P)nen ai cung nen đọc đó!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nơi Thảo Luận NHóm 10 VÀO ĐI NHóm 10 ơi
» Sắp phải nộp bài case study rồi ANh Em Nhóm 10 đâu
» Em cũng đú...Post thử phát !!! Pr ba?n than... tot nhat kh nen xem!!!^.^
» Đang tìm lớp Học toeic đây Ai có PM Ai chưa Có cùng Tìm đi
» Buổi Karaok cuối cùng của năm ( chắc thế )